BAYYANA

Muna rarraba kayayyakinmu don biyan bukatun kasuwa.

Makefood Akan Dorewa

Kula da kayan masarufi mai ɗorewa a gare mu shine mafi mahimmanci ga ci gaba da nasarar kasuwancinmu da masana'antu gaba ɗaya.

A matsayina na ɗaya daga cikin 'yan kasuwar cin abincin teku a duniya, muna da fifiko ga lafiyar Tekunmu na dogon lokaci. Adadin abinci mai mahimmanci yana kama da daji wanda zai iya haifar da kamun kifi, kama-kama da kama, da kuma hanyoyin kama kama. Ta ayyukanmu, muna buƙatar tabbatar da cewa mun kare mazaunin ruwa da kuma waɗancan al'ummomin da suke dogaro da girbi albarkatun ta, don al'ummomi masu zuwa.

Ouroƙarinmu ga ɗorewar abincin teku abu ne na dogon lokaci kamar yadda muka gane babu saurin gyarawa. Muna tallafawa waɗancan masunta waɗanda ke da alhaki, ɗorewar ayyukan kamun kifi a cikin zuciyar duk abin da suke yi.

Muna ɗaukar ra'ayin da muke buƙatar aiki a cikin masana'antar don jagorantarwa da tasiri, don zuga kwastomominmu da masu samar da kayayyaki zuwa ga ingantattun hanyoyin kamawa da samarwa.

Muna tallafawa aikin ƙungiyoyi masu zaman kansu da dama kamar su MSC (Majalisar Kula da Kula da Ruwa) da Alaska RFM (Gudanar da Gudanar da Masunta) waɗanda suka saita manyan masana'antu don tabbatar da tasirin tasirin muhalli kaɗan a kan Masunta na Duniya.

Ka'idodinmu sun nuna cewa:

Nemi izini na ɓangare na uku a duk inda ya yuwu kuma ba da fifiko ga masu samarwa waɗanda aka yarda dasu.

Muna buƙatar sanin tushe da asalin kayayyakin da muke siyarwa da yunƙurin rage sarkar samarwa a duk inda ya yiwu.

Da saninmu ba zamu taɓa sayar da kayayyakin da ke lalata yanayi ko haɗarin wanzuwar wani jinsi ba tare da shirin gyara takardun ɗorewar kayan aikin ba.

Muna nitsar da abokan cinikinmu da masu samar da kayayyaki don yin zaɓuɓɓuka masu ɗorewa.

Mun sami nasarar ƙaddamar da sabon kwalliyar kwalliyarmu don kayayyakinmu na daskararre a cikin 2020. Son yin tasiri da ƙirƙirar motsi ya haifar da canzawar Makefood zuwa amfani da marufi na takin zamani. Ta yin wannan muna fatan sa mabukaci, yi tunani a hankali game da tasirin marufin filastik mara amfani da shi ga yanayin; kuma tare zamu iya wayar da kan mutane game da yawan kayan da yake samarwa. Manufarmu ita ce, ba wai kawai tsabtace wuraren birane ba amma mafi mahimmanci, tekunmu, inda samfuranmu suka samo asali. Hakanan, rage abubuwa marasa kyau da ke tattare da masana'antar cin abincin teku.

A Makefood mun ɗauki matakin farko, kuma tare, muna da damar ƙirƙirar kyakkyawar makoma mai kyau. Sterarfafa dorewa ta hanyar bidi'a.

Ba mu yi imani da cewa wannan tsari zai taba tsayawa ba. Babu wani abu da zai kasance mai ɗorewa kwata-kwata. Muna ganin wannan a matsayin tafiya maimakon tafiya.


Aika sakon ka mana: